DƯƠNG VẬT NHỎ CÓ KHẮC PHỤC ĐƯỢC KHÔNG ?

Chuyện là mình có cậu bạn dương vật ngắn bẩm sinh. nó tâm sự với em hôm qua bảo là " có cách nào làm nó dài ra được không mầy, có vẻ ny tao chê tao rồi" vẽ mặt của nó ủ rủ hẳn đi.
Câu hỏi này cũng chính là câu hỏi mà em cũng đang thắc mắc bấy lâu. liệu có giải pháp nào giúp cải thiện tình trạng này của nam giới không ạ. em tìm trên mạng thấy nó có nổi lên sản phẩm mang tên GEL TITAN dùng 1 tháng là có hiệu quả, không biết đúng vậy không.

Last edited:

jacksparrow

Moderator
Staff member
nhỏ thì dùng lưỡi, dùng ngón tay, dùng toy, quan trọng là kỹ năng ấy, , với cái ví nó đầy tí
đừng mua ba cái gel, chả có tác dụng đâu, còn muốn kéo dài thì nên ra bệnh viện bác sĩ tư vấn cho, người có chuyên môn họ sẽ biết làm gì, xấu hổ mà làm tầm bậy coi chừng làm thái giám

nhỏ thì dùng lưỡi, dùng ngón tay, dùng toy, quan trọng là kỹ năng ấy, , với cái ví nó đầy tí
đừng mua ba cái gel, chả có tác dụng đâu, còn muốn kéo dài thì nên ra bệnh viện bác sĩ tư vấn cho, người có chuyên môn họ sẽ biết làm gì, xấu hổ mà làm tầm bậy coi chừng làm thái giám
cảm ơn anh ạ

Chim nhỏ thì không thể to ra như cơ bắp được nên việc tập luyện gần như là không có tác dụng. Còn nếu phẫu thuật thì việc này về bản chất là cắt đi một vài cơ chằng của chim và làm nó có cảm giác dài ra
=> Không ít thì nhiều ảnh hưởng tới độ cương, chất lượng cuộc ân ái
Thay vào đó thì hãy tập các kỹ năng tình dục như 30 phút dập đéo ra, thử nhiều tư thế,...
P/S: Đéo có thằng bạn nào ở đây cả:look-down:

P/S: Đéo có thằng bạn nào ở đây cả:look-down:
thứ nhất tài khoản em ẩn danh nên cũng chả ngại gì mà không dám nói nếu nó là của mình, mà đi mất công nói của thằng bạn chi cho dài dòng
của em 14 cm theo em thì như vậy cũng không cần phải cải thiện về vóc dán nữa. nhưng của thằng bạn em có 10 cm à, dó là sự thật !

10cm cũng ko tệ nếu biết cách nạy và biết cách kìm hãm khi chuẩn bị xuất tinh ! Nếu bị xuất tinh sớm thì có lẽ bạn nên chú trọng luyện tập !