Gái hay khen những thằng con trai khác

Bạn gái em dạo gần đây hay khen những thằng khác ấy. Một lần thì em cảm thấy bình thường không sao, nhưng cứ nhắc lại mãi đôi khi mình cũng khó chịu. Các bác cho em xin ít kinh nghiệm về trường hợp này với ạ.

Rất có thể cô ấy đang muốn thử bạn xem bạn có ghen không ( vì dạo này bạn vô tâm với cô ấy hoặc để kiểm tra xem mức độ tình cảm của bạn dành cho cô ấy như thế nào) hoặc để nhắc bạn tự nhận ra rằng bạn cần cải thiện một vài điểm xấu ở bạn mà những thằng khác không có. Con gái hay nói theo kiểu ẩn ý lắm. Vậy nên mỗi khi cô ấy nhắc lại, bạn nên bình tĩnh và tự tin nói rằng: "Em biết không? Có thể thằng A có ưu điểm gì đó nhưng nếu so với anh về mặt...( là một ưu điểm của bạn mà bạn tự tin nhất để kể cho cô ấy) thì thua xa anh.(Dừng lại vài giây). Anh nói đúng chứ?". Và nếu cô ấy còn tiếp tục nói lý với bạn, hãy lơ cô ấy đi để chứng tỏ bạn tự tin vào giá trị của chính bạn. Mình tin là sau đó cô ấy sẽ im mồm vì nhận ra mỗi người có một ưu điểm khác nhau. Ý kiến chủ quan của mình là vậy.

Gái nói vậy thì dành thời gian cho nó ít thôi . Dùng thời gian mà update bản thân đi . Nó nói thế dịch ra là : " update bản thân đi anh , trông anh đ ngon như mấy thằng em tia , em sắp chán anh rồi đấy "

Gái nói vậy thì dành thời gian cho nó ít thôi . Dùng thời gian mà update bản thân đi . Nó nói thế dịch ra là : " update bản thân đi anh , trông anh đ ngon như mấy thằng em tia , em sắp chán anh rồi đấy "
chính xác