Hớt váng nào

Mình cũng đang có ít tiền tính mua đất mà đụng vào mới thấy. Ko phải cứ có tiền là cầm đi mua dc ngay. Đất rẻ thì ôi thôi toàn đất ba láp, đất đắt hơn tí thì lại ngon hơn nhiều nhưng mình cố ko nổi (tính ra đất rẻ thì lại đắt vì số tiền ít đó nhiều người có được nên bu vào mua làm giá nó ảo).
Khuyên các bác đi mua đất cố gắng tìm chính chủ nhé. Hôm rồi cầm tiền đi mua xém bị lừa. Bọn cò nó chỉ mảnh đất abc, mình tới xem thì lò mò qua hàng xóm hỏi thử chủ đất ở đâu để tìm tới nơi hỏi luôn cho rẻ. Tìm dc tới nơi thì ông chủ đất nói là "Đúng, đất đó của tôi nhưng tôi đâu có bán vì đất đó ko có giấy tờ, mà cậu ưa thì cậu mua", mình nghe xong tá hỏa gọi lại bọn cò thì tụi nó phát hiện là mình biết nó lừa đảo thì nó lại to giọng hàm hồ lấp liếm
Nếu khó tim dc chính chủ thì mua nhà ấy, vì chủ nhà ở đó, sẽ khó bị lừa

6 tháng nữa nhé ae. Chứng sụp thì đất sẽ đi sau tầm 6 tháng. Mà dịch như này thì k phải suy thoái mà là khủng hoảng kinh tế r. Nên ngồi yên. Cast is king now

6 tháng nữa nhé ae. Chứng sụp thì đất sẽ đi sau tầm 6 tháng. Mà dịch như này thì k phải suy thoái mà là khủng hoảng kinh tế r. Nên ngồi yên. Cast is king now
Giá bds VN bị bọn Cá mập và cò đẩy lên gấp vài lần giá thực, dù bây giờ có giảm cũng ko đáng kể. Chưa tính nếu sụp thì kéo theo hệ thống Tài Chính Ngân hàng sẽ đổ theo, lúc đó kinh tế bị ảnh hưởng thì người dân muốn chạm tới cũng ko dễ đâu

Giá bds VN bị bọn Cá mập và cò đẩy lên gấp vài lần giá thực, dù bây giờ có giảm cũng ko đáng kể. Chưa tính nếu sụp thì kéo theo hệ thống Tài Chính Ngân hàng sẽ đổ theo, lúc đó kinh tế bị ảnh hưởng thì người dân muốn chạm tới cũng ko dễ đâu
Vậy mới cần giữ tiền mặt đó bác