Làm thế nào khiến gái vui, cười, hứng thú khi đi chơi

Chào thầy và các bạn!
Mình trầm tính, nói chuyện không hay, chỉ thích lắng nghe người khác nói hơn. Ngặt nỗi, để thu hút gái hơn thì cần phải dẫn chuyện thú vị, tạo bầu không khí vui vẻ khi hẹn hò. Điều này mình khá nhạt. Cách cải thiện vấn đề này như thế nào? Mong các bác chỉ giáo!
Cảm ơn ạ!

TGG

Cán bộ tuyên huấn
Staff member
Chỗ bôi đậm thật ra là đủ rồi.

Việc của bạn là lắng nghe gái, và để gái nói nhiều hơn bạn nói. Tỉ lệ tốt nhất là để gái nói 80%, bạn nói 20% thôi.

Việc của bạn là "gợi chuyện", tức là gợi ý những chủ đề, đề tài thú vị hay ho để gái nói, và bạn chỉ việc nghe. Tất nhiên còn phải kèm theo một phong thái, tác phong, quần áo lịch lãm, hấp dẫn, thơm tho nữa...

Chào thầy và các bạn!
Mình trầm tính, nói chuyện không hay, chỉ thích lắng nghe người khác nói hơn. Ngặt nỗi, để thu hút gái hơn thì cần phải dẫn chuyện thú vị, tạo bầu không khí vui vẻ khi hẹn hò. Điều này mình khá nhạt. Cách cải thiện vấn đề này như thế nào? Mong các bác chỉ giáo!
Cảm ơn ạ!

Oke ạ, cái bôi đậm là sở trường của em rồi ạ, vấn đề của em gần như được giải quyết, giờ tăng độ kịch tính như tiếp xúc vật lý thì sẽ tiến triển mqh. Cảm ơn thầy!