Ngủ với gái 5 lần rồi tự nhiên nó dỗi

Em với gái này quen nhau được 1 tháng. Em với gái qh 5 lần rồi. Hôm gái nghỉ em nhắn gái "êu, cho ôm cái rồi về". Gái nhắn chửi em "mày bị bệnh hoạn à"
Em im 1 ngày, nhắn cho gái "nói năng kiểu này là chán rồi đấy. Bọn mình không hợp nhau đâu. Chào thân ái"
Giờ gái gặp em là cúi mặt tránh đi chỗ khác. Được 1 tuần gái nhắn hỏi, em và anh là gì của nhau. Em hỏi lại gái "sao em muốn biết, em chưa rõ sao?"
Gái nhắn lại "chúng ta chỉ là bạn, em không phải thứ để đáp ứng nhu cầu tình dục cho anh"... Wth!!!
Thầy chữa ca này em phát, gái khá ngon thầy ơi.

TGG

Cán bộ tuyên huấn
Staff member
Nhắn ngu nên nó dỗi, chứ trên đời làm gì có chuyện "TỰ NHIÊN" ở đây. Sai ngay từ khâu đặt vấn đề thì ai mà chữa cho được.

Tất nhiên, giọng điệu của bé gái này cho thấy bé khá trẩu. Theo quy luật "nồi nào vung nấy" thì suy ra bạn cũng trẩu nốt. Hai đứa trẩu gặp nhau thì những mâu thuẫn xàm lồn kiểu này phát sinh là điều quá bình thường.

Nhắn ngu nên nó dỗi, chứ trên đời làm gì có chuyện "TỰ NHIÊN" ở đây. Sai ngay từ khâu đặt vấn đề thì ai mà chữa cho được.

Tất nhiên, giọng điệu của bé gái này cho thấy bé khá trẩu. Theo quy luật "nồi nào vung nấy" thì suy ra bạn cũng trẩu nốt. Hai đứa trẩu gặp nhau thì những mâu thuẫn xàm lồn kiểu này phát sinh là điều quá bình thường.
Lần sau đặt vấn đề như nào hả thầy. Lần này ngu rồi bỏ qua làm lại ạ