Tổng hợp bài viết của ThayGiaoGiang phiên bản mới

Chào Thầy, và tất cả anh em

Vừa nảy vào xem trang cuối trong bài tư vấn của thầy thì một bạn làm tui nhớ lại cái PDF của một bạn nào đã tổng hợp có 756 nhưng chỉ là tổng hợp không có chỉnh sửa phân tiêu đề hay là mục lục để chọn cũng như là nội dung tài liệu.
Nay tui tổng hợp lại với giao diện mới dễ nhìn, dễ đọc, với màu sắc chống mỏi mắt, anh em có thể chọn nội dung mà xem kiểu như ăn buffet thích gì ăn nấy.
Tui tạo nó trên googleDoc: Link
Bài viết tui nhất định cập nhật mỗi ngày. Bên cạnh đó mỗi tuần tui cũng dành thời gian cập nhật tản mạn chuyện yêu đương luôn. Vừa thư giãn, vừa luyện trí não, vừa giúp được anh em.

Một số hình ảnh nội dung:

Bài này chỉ vọn vẹn như thế. Lúc nào hoàn tất 756 trang tui sẽ tải tệp PDF hoàn chỉnh cho anh em nhé.

P/s: Có vài bài của thầy em chưa chọn được tiêu đề nên mạn phép đặt luôn. Nếu chưa được mong thầy góp ý thêm.

Last edited:
Feng có tính tổng hợp hết tất cả bài viết tính đến hiện tại luôn không hay chỉ làm của PDF756 ?
À, cảm ơn đồng chí đã quan tâm. Tui chỉ định làm tổng hợp pdf756 trước. Sau đó làm 79 trang tư vấn của thầy xong rồi mới tính tiếp. Đồng chí có ý định tổng hợp cùng với tui không. Tui chia sẻ quyền admin của googledoc với đồng chí. Chúng ta cùng làm.

À, cảm ơn đồng chí đã quan tâm. Tui chỉ định làm tổng hợp pdf756 trước. Sau đó làm 79 trang tư vấn của thầy xong rồi mới tính tiếp. Đồng chí có ý định tổng hợp cùng với tui không. Tui chia sẻ quyền admin của googledoc với đồng chí. Chúng ta cùng làm.
Sorry Bro, tui thì lại không được tâm huyết như bro nên xin mạn phép từ chối đề nghị này. Nhưng tui vẫn sẽ ủng hộ đóng góp của bro cho cộng đồng anh em chân chính.

Sorry Bro, tui thì lại không được tâm huyết như bro nên xin mạn phép từ chối đề nghị này. Nhưng tui vẫn sẽ ủng hộ đóng góp của bro cho cộng đồng anh em chân chính.
À vậy hả. Đâu có lỗi phải gì mà phải xin. Haha. Thế thì theo dõi tui để xem những cập nhật liên tục nhé. Cảm ơn đồng chí đã quan tâm và ủng hộ cho tui.

À hôm nay tui nhớ được đồng chí đã tổng hợp các bài viết.
Nên nhân tiện đây cảm ơn đồng chí TaoThao đã đóng góp cái PDF của thầy. ;)

Cảm ơn tâm huyết của đồng chí nhé! Sẵn tiện nếu không phiền tôi có thể giúp đồng chí một tay không nhỉ?

Cảm ơn tâm huyết của đồng chí nhé! Sẵn tiện nếu không phiền tôi có thể giúp đồng chí một tay không nhỉ?
à được nhé. Đồng chí gửi tui cái email, tui sẽ cấp quyền và gửi cái PDF hướng dẫn phần nào cho đồng chí thuận tiện mà giúp.

đồng chí có thể mở download để thi thoảng mình tải về đọc đưược không. Cảm ơn nhiều

đồng chí có thể mở download để thi thoảng mình tải về đọc đưược không. Cảm ơn nhiều
Cảm ơn đồng chí nhé, hôm trước chỉnh sửa cài đặt lại quyền mà tắt hết. Giờ có thể tải thỏa thích luôn nhen.