Tư vấn đi Dịch Vụ

Chào các ae kì cựu trong group.E hiện tại 20 tuổi chưa có bạn gái,nên việc đi kiếm gái dịch vụ bên ngoài để xả lũ có coi là lành mạnh ko ah?.Tất e là e sẽ tiết dục điều độ không bị quá đà.Nhưng đôi khi tâm lý sợ lây bệnh.Ae có lời khuyên gì giúp e hoặc Tip đi chơi gái DV an toàn,đề phòng tránh bệnh không.Cảm ơn ae giúp.

TGG

Cán bộ tuyên huấn
Staff member
Đeo bao đầy đủ, kể cả khi blowjob, thì hầu như bạn sẽ ổn. Chứ chả lẽ bạn định chơi phò không đeo bao? Mà tôi nói luôn không cô phò nào trên trần gian này chịu tiếp khách không đeo bao đâu, trừ khi nó bị điên.

Đeo bao đầy đủ, kể cả khi blowjob, thì hầu như bạn sẽ ổn. Chứ chả lẽ bạn định chơi phò không đeo bao? Mà tôi nói luôn không cô phò nào trên trần gian này chịu tiếp khách không đeo bao đâu, trừ khi nó bị điên.
E cảm ơn a .E mới vô nhóm này.A là admin chủ đúng ko a

Không BJ, không hôn, không vét.
Bạn đừng để cái sướng nhất thời mà gây hậu quả về sau

Không BJ, không hôn, không vét.
Bạn đừng để cái sướng nhất thời mà gây hậu quả về sau
chơi hàng cao cấp cũng không BJ không hôn không vét luôn à bác, e cũng đang sinh viên chưa có bạn gái muốn tìm chỗ xả lũ như chủ thớt

chơi hàng cao cấp cũng không BJ không hôn không vét luôn à bác, e cũng đang sinh viên chưa có bạn gái muốn tìm chỗ xả lũ như chủ thớt
B cứ mang BCS của mình đi cho chắc.Qh nhớ nhắc ẻm đi tắm qua.Chơi thì sờ mó thôi ko hôn hít liếm gì là ok

Các bác cho hỏi. Chơi gái DV hôn môi, đá lưỡi nó có sao k ạ. Em cũng giống như bác trên,mà lại sợ lây bệnh.
Nó vừa BJ cho thằng khác xong đó. Bạn có muốn biết mùi cu thằng khác nó thế nào ko? Xin mời thử.

Các bệnh tình dục hoàn toàn có thể lây qua đường nước bọt => Ko hôn

phò giá cao hay thấp ít nhiều cũng mang mầm mệnh mà. Dạo dạo rồi bắn xong về. Nếu chơi thì tầm 1tr trở lên thì có thể ổn

Cám ơ
Nó vừa BJ cho thằng khác xong đó. Bạn có muốn biết mùi cu thằng khác nó thế nào ko? Xin mời thử.

Các bệnh tình dục hoàn toàn có thể lây qua đường nước bọt => Ko hôn
Các ơn bác thông não giúp e. Cứ như e kinh nghiệm k có, ngu ngu chơi lỡ lây bệnh thì bỏ bu. Nên học hỏi ae trc cái. Chỉ sợ vài phút sướng mà khổ cả đời.