Xin lời khuyên chọn cơ hội việc làm

Chào thầy và mấy anh emm
Em năm nay 22t, cbi ra trường, ngành qtri khách sạn hiện em dc 4 offer môi trường làm việc international và không biết nên deal ntn để không bị lỗ và chọn định hướng nghề nghiệp
_Offer 1: receptionist của 1 ks 5 sao tphcm, ngành này đang trì trệ, nhưng lại có cơ hội tốt vì nhân lực nghỉ nhiều,nếu e vô sẽ học hỏi dc nhiều, và khi ngành khôi phục, e có thể đã nắm vững nghề và mau thăng tiến. E cũng từng thực tập ở đây nên quen trưởng bộ phận
_Offer 2: sale executive của 1 cty xuất khẩu dụng cụ thể thao technogym, thị trường vn mà malay chủ yếu, lợi thế em là dân tập gym lâu năm, dễ nắm bắt sản phẩm. Em chưa biết mặt bằng lương bao nhiêu, bữa đề nghị ~10tr mà thấy có vẻ hơi lỗ, họ đồng ý liền. Mà chỗ này hơi xa nhà 19km tận q7.
_Offer 3: sale executive của 1 cty giải pháp kinh doanh các mặt hàng công nghiệp nặng, lợi thế là gần nhà, thị trường hàn quốc và vn, công việc thì cũng tương tự, chỗ này bảo tuần sau sẽ deal lương, e không biết deal mặt bằng ntn
_Offer 4: sale executive của cty nội thất mỹ phẩm của gdinh tăng thanh hà, và tuần sau sẽ pv và deal lương.
Thầy cho e xin lời khuyên nên qdinh như nào, vì em có thể làm tốt cả recep cũng như sale và muốn lương tốt, cv có tương lai xíu. Vì còn trẻ nên e k hình dung dc những việc này sẽ phát triển trong tương lai ntn và có thể liên kết để có thể nhảy dc những công việc tốt khác không?