xin thầy và anh em chân chính 1 số địa điểm có thể tìm thấy những cô gái chất lượng ( 6 điểm trở lên )

Chào thầy và ae chân chính, mình trước giờ cũng từng có 3 cô bạn gái nhưng đều là do làm quen qua zalo, tinder.
Kịch bản chung là : Nhắn tin - Setup cuộc hẹn -đi cafe - đi ăn - đi chịch.
Mình nhận ra rằng những mqh này có phần bất ổn và mình cảm giác không muốn tiến xa. Sự thật là những mqh của mình thường tạch sau 3-6 tháng ( cái này cũng là lỗi do mình )
Vậy mình xin ae 1 số địa điểm mà có nhiều cô gái chất lượng hay lui tới ( đủ không gian và thời gian thoải mái để làm quen xin số )
Ví dụ theo mình biết thì là : Bờ hồ - trung tâm thương mại..
Cảm ơn !!

Petrus_Thanh Niên Bựa

Moderator
Staff member
Tôi có gợi ý thế này. Giờ bạn đang thích học gì? Học nhạc, học Tiếng Anh, học kĩ năng mềm, học thêm vi tính, gym, cầu lông..., bạn thích gì thì đăng kí cái đó. Đến lớp đó mà tìm gái của bạn. Ít nhất bạn với gái sẽ có chung 1 sở thích nhỏ để mà có cái bắt chuyện.

Bờ hồ với trung tâm thương mại thì bạn tìm đc mấy em teen thích buôn chuyện với mua sắm thôi.

Thầy Giáo Giảng

Cán bộ tuyên huấn
Staff member
Muốn nhận câu trả lời đúng, bạn cần đặt câu hỏi đúng.

Câu hỏi đúng không phải là "gái chất lượng cao tìm ở chỗ nào" mà là "mình cần làm gì để khiến gái chất lượng cao bị mình thu hút"

Chẳng hạn, biết là phố đi bộ sẽ có gái chất lượng cao, nhưng thế thì sao?

Thay vào đó, nếu bạn có tài ca hát, chơi đàn, bạn vác cây guitar ra giữa phố đi bộ, vừa hát vừa đàn, trở thành tâm điểm chú ý, thì lúc đó việc của bạn là ngồi một chỗ, và để gái (từ chất lượng thấp đến chất lượng cao) vây quanh bạn.

Chứ bây giờ, bản thân bạn chẳng có phẩm chất hay đặc điểm nổi trội, thì bạn đến chỗ có gái chất lượng cao cũng vô ích.

Theo e hiểu thì khả năng nổi trội ở đây bao gồm :
Bề ngoài : tự tin, ăn mặc gọn gàng, sạch đẹp, tóc tai ngăn nắp, người có mùi thơm...
Tài năng : Có tài lẻ đánh đàn, ca hát..., nói chuyện có duyên, công việc ổn định thu nhập cao
Kiến thức : Có chiều sâu kiến thức về nhiều thể loại văn hóa lịch sử, kinh tế xã hội, tâm lý...
Năng lượng tích cực : Có nguồn năng lượng cao duy trì, luôn bình tĩnh.
Có đúng không ạ ?

Tôi có gợi ý thế này. Giờ bạn đang thích học gì? Học nhạc, học Tiếng Anh, học kĩ năng mềm, học thêm vi tính, gym, cầu lông..., bạn thích gì thì đăng kí cái đó. Đến lớp đó mà tìm gái của bạn. Ít nhất bạn với gái sẽ có chung 1 sở thích nhỏ để mà có cái bắt chuyện.

Bờ hồ với trung tâm thương mại thì bạn tìm đc mấy em teen thích buôn chuyện với mua sắm thôi.
cảm ơn bạn cũng là 1 gợi ý không tồi

Thầy Giáo Giảng

Cán bộ tuyên huấn
Staff member
Đại khái thế. Nói chung không có giới hạn hay mức trần nào cho việc nâng level bản thân đâu. Nó là hành trình kéo dài cả đời, từ bây giờ cho đến khi bạn ngưng thở.

Theo e hiểu thì khả năng nổi trội ở đây bao gồm :
Bề ngoài : tự tin, ăn mặc gọn gàng, sạch đẹp, tóc tai ngăn nắp, người có mùi thơm...
Tài năng : Có tài lẻ đánh đàn, ca hát..., nói chuyện có duyên, công việc ổn định thu nhập cao
Kiến thức : Có chiều sâu kiến thức về nhiều thể loại văn hóa lịch sử, kinh tế xã hội, tâm lý...
Năng lượng tích cực : Có nguồn năng lượng cao duy trì, luôn bình tĩnh.
Có đúng không ạ ?

Đại khái thế. Nói chung không có giới hạn hay mức trần nào cho việc nâng level bản thân đâu. Nó là hành trình kéo dài cả đời, từ bây giờ cho đến khi bạn ngưng thở.
Thang điểm 10 cho phụ nữ của thầy gồm những yếu tố nào (mong thầy nói rõ ràng)
Bản thân em chưa biết đánh giá chính xác lever phụ nữ